กลับไปยังรายบอร์ด
อยากติดต่ออาจารย์มากๆ เลยค่ะ จะติดต่อได้อย่างไรบ้างคะ
คิวยาวมั้ยคะ ขอตรวจกรรมด้วยคนคะ ติดต่อทางใดได้บ้างค ...
miracle_rose โพสต์เมื่อ 6-7-2012 14:02

ต้องส่งเมลล์ไปจองคิวตามเมลล์ด้านล่างเลยค่ะ
Saphanboon11@hotmail.com
อยากติดต่ออาจารย์มากๆ เลยค่ะ จะติดต่อได้อย่างไรบ้าง ...
ohsweetheart โพสต์เมื่อ 6-7-2012 15:50

ต้องส่งเมลล์ไปจองคิวตามเมลล์ด้านล่างเลยค่ะ
Saphanboon11@hotmail.com
...
peegoongz โพสต์เมื่อ 6-7-2012 16:14

ขอบคุณมากค่ะ จะรีบจองคิวเลย จะได้ดูไหมน๊อ
...
peegoongz โพสต์เมื่อ 6-7-2012 16:14

ขอบคุณมากค่ะ จะรีบจองคิวเลย จะได้ดูไหมน๊อ
ตอบกลับ 4# รักไร้พ่าย
อยากดูมั่งจัง
แต่ไม่รู้จะได้คิวเมื่อไหร่
วันนี้สงสัยคนจะเยอะอีกเช่นเคยครับ น่าจะปิดเคสวันที ...
ธีระเดช โพสต์เมื่อ 6-7-2012 13:09

เห็นด้วยค้าบบบบบบบ พี่ธีระเดช
วันนี้ไปพบกับ อ.อ้อมมาแล้วค่ะ อ.ใจดีมากๆๆๆ ขอบคุณ อ.อ ...
wimontip โพสต์เมื่อ 6-7-2012 12:53

ดีใจด้วยนะครับ ผมซาบซึ้งหัวใจหัวอกของความเป็นแม่ที่ยิ่งใหญ่ น้ำใจอันใหญ่ยิ่งของพี่อ้อมตะวันกะพี่สะพานบุญ มุทิตาจิตด้วยครับ  อ้อ...ลืมหอมแก้มน้องอ่ะ น่ารักมาก (รักเด็ก ชอบหลอกเด้ก....พาณิชย์ อิ อิ )
อนุโมทนาด้วยครับ
วันนี้ไปพบกับ อ.อ้อมมาแล้วค่ะ อ.ใจดีมากๆๆๆ ขอบคุณ อ.อ ...
wimontip โพสต์เมื่อ 6-7-2012 12:53

ยินดีที่ได้ช่วยค่ะ การให้ทำให้เราสุขใจ ส่วนน้องเบบี๋นั้นรองเท้าเปรี้ยวได้ใจนะคะ พี่สะพานบุญต้องไปหามาใส่บ้างเพิ่งรู้ว่าเทรนด์ใหม่
วันนี้สงสัยคนจะเยอะอีกเช่นเคยครับ น่าจะปิดเคสวันที ...
ธีระเดช โพสต์เมื่อ 6-7-2012 13:09

ขอบคุณสำหรับน้ำใจงดงามที่มีให้เสมอมานะคะ คอยดูแลกระทู้และชี้แจงช่วยท่านที่เข้ามาใหม่ ขอบคุณมากๆค่ะ
...
peegoongz โพสต์เมื่อ 6-7-2012 16:11

ขอบคุณที่ช่วยแนะนำชี้แจงแกท่านที่ไม่ทราบรายละเอียดนะคะ
พี่วิ ตกลงผมจะได้เจอพี่ป่าวอะ เด๋วผมจะห่อข้าวที่บ้านไปฝากพี่ เป็นมื้อเที่ยงตอนบ่ายสองโมง
ดีใจด้วยนะครับ ผมซาบซึ้งหัวใจหัวอกของความเป็นแม่ท ...
nongpee โพสต์เมื่อ 6-7-2012 22:26

น้องพีครับ ขอบคุณครับผมที่เป็นFC แสนดี เมือวานต้องขอโทษที่แวะมาหาถึงสองครั้งแต่ไม่ได้เจอพี่สะพานบุญ เราคลาดกันนิดเดียว เดี๋ยววันหน้าอยู่รอทั้งวันเลยค่ะ
น้องพีครับ ขอบคุณครับผมที่เป็นFC แสนดี เมือวานต้องข ...
สะพานบุญ โพสต์เมื่อ 7-7-2012 08:46

พี่วิ สะพานบุญมี FC ตั้งแต่เมื่อไหร่ จะเป็นซุปตาแข่งกับ อั้ม พัชราภาหรือไงพี่
อยากตรวจกรรมด้วยค่ะ
พี่วิ สะพานบุญมี FC ตั้งแต่เมื่อไหร่ จะเป็นซุปตาแข่ง ...
ภาวนามัย โพสต์เมื่อ 7-7-2012 08:51

เย้ย!!!หมายถึงFC ชมรมต่างหาก ว่าแต่ว่าภาวนามัยก็อยากมาเจอหน้าพี่ไม่ใช่เหยอออออ เหอเหอ อย่าหวังจะได้เจอ บอกพี่อ้อมให้ช่วยถ่ายรูปไว้ให้พี่ด้วยด้วยแล้วละ
pijitra โพสต์เมื่อ 7-7-2012 09:11

ต้องขออภัยค่ะ ปิดรับจองคิวไปเมื่อวันที่ 4 เดือนที่แล้วเพราะต้องใช้เวลาเคลียร์คิวพันกว่าคิวค่ะ หากยังรับไปเรื่อยๆคิวจะทับถมมากขึ้นเรื่อยๆ ยกเว้นในกรณีที่เป็นเคสหนักๆจึงจะรับนะคะ
ขออนุโมธนาบุญด้วยคะ
พี่จะเอารูปผม ไปไว้ติดหน้า ส.น.ไหนเหรอครับ ผมไม่ใช่ผู้ต้องหาย หรือ ผู้ต้องหา อะไรนี่นะคร๊าบบบบ
พี่จะเอารูปผม ไปไว้ติดหน้า ส.น.ไหนเหรอครับ ผมไม่ใช่ผ ...
ภาวนามัย โพสต์เมื่อ 7-7-2012 11:24

สงสัยทุกสน.เฮ๊ะ ทุกพื้นที่ ว่าที่ ผบ.ตร.ท่านใหม่
pijitra โพสต์เมื่อ 7-7-2012 09:11

อย่าเพิ่งท้อใจนะครับ เมื่อเราเข้าเว้ปนี้แล้วได้รู้จักพี่สะพานบุญกะพี่อ้อมตะวันแล้ว ไม่ได้แปลว่าเราหมดหวังนะ เพียงแต่เรามาช้าไป2ก้าวครึ่ง เท่านั้นเอง รออย่างมั่นใจ อีกแค่ 1000 คิวเอง (ผมเกือบท้ายๆอ่ะ  ฮิอ ฮิอ ฮิ อ คริ คริ คริ โอ้ยสับสนอารมณ์) เป็นกำลังใจให้นะครับ เออรีบสมัครเข้าชมรมสายธารบุญก่อนดิ หมดเขตพรุ่งนี้มั้ง สมัครทางเมลล์พี่สะพานบุญนะ ย้อนไปดูหน้าก่อนๆมีโพสต์ไว้ครับ มีกิจกรรมดีๆ เรียกผีมาสิงตัว ก๊ากกกกกกก)
พี่วิ สะพานบุญมี FC ตั้งแต่เมื่อไหร่ จะเป็นซุปตาแข่ง ...
ภาวนามัย โพสต์เมื่อ 7-7-2012 08:51

FC ย่อมาจากอะไรอ่ะ แปลด้วยนะ ไม่รู้จริงๆ
ขอบคุณที่ช่วยแนะนำชี้แจงแกท่านที่ไม่ทราบรายละเอีย ...
สะพานบุญ โพสต์เมื่อ 7-7-2012 08:40
กลับไปยังรายบอร์ด